Scheduler (8.x-1.3) - en to vi translation catalogue (29 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Status
vi: Trạng thái

en: Operations
vi: Thao tác

en: Content
vi: Nội dung

en: Author
vi: Tác giả

en: Language
vi: Ngôn ngữ

en: Action
vi: Thao tác

en: Advanced options
vi: Tùy chọn nâng cao

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: None
vi: Không có

en: Settings
vi: Thiết lập

en: settings
vi: các thiết lập

en: Content type
vi: Kiểu nội dung

en: All
vi: Tất cả

en: Published
vi: Đã công bố

en: Filter
vi: Lọc

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: ‹ previous
vi: ‹ trước

en: next ›
vi: sau ›

en: Unpublished
vi: Đã bỏ công bố

en: not available
vi: hiện không có

en: Form
vi: Biểu mẫu

en: « first
vi: « đầu

en: last »
vi: cuối »

en: About
vi: Giới thiệu

en: Publishing
vi: Xuất bản

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính
