Schema.org Blueprints (1.0.0-alpha16) - en to te translation catalogue (118 entries)

en: photos
te: ఫొటోలు

en: Home
te: ముంగిలి

en: Title
te: శీర్షిక

en: Images
te: బొమ్మలు

en: weight
te: భారం

en: title
te: శీర్షిక

en: size
te: కొలత

en: value
te: విలువ

en: Status
te: స్థితి

en: Prefix
te: ఉపసర్గ

en: Suffix
te: వెనుజేర్పు

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Type
te: రకం

en: Description
te: వివరణ

en: Language
te: భాష

en: Audience
te: ప్రేక్షకులు

en: required
te: తప్పనిసరి

en: Article
te: వ్యాసం

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Administration
te: పరిపాలన

en: Comments
te: వ్యాఖ్యలు

en: Action
te: చర్య

en: Quantity
te: పరిమాణం

en: error
te: సమస్య

en: Tags
te: ట్యాగులు

en: Yes
te: అవును

en: No
te: కాదు

en: Project
te: ప్రాజెక్టు

en: Categories
te: వర్గాలు

en: updated
te: తాజాకరించబడినది

en: Overview
te: అవలోకనం

en: Edit
te: మార్చు

en: Date
te: తేదీ

en: This action cannot be undone.
te: ఈ చర్యను రద్దు చేయడం సాధ్యం కాదు.

en: Number
te: సంఖ్య

en: Message
te: సందేశం

en: Country
te: దేశం

en: Link
te: లింకు

en: Types
te: రకాలు

en: Multiple
te: బహుళ

en: Required
te: తప్పనిసరి

en: Category
te: వర్గం

en: Settings
te: అమరికలు

en: Name
te: పేరు

en: Book
te: పుస్తకం

en: Field
te: ఖాళీ

en: category
te: వర్గం

en: Label
te: లేబుల్

en: Help
te: సహాయం

en: True
te: సత్యం

en: False
te: అసత్యం

en: Sunday
te: ఆదివారం

en: Monday
te: సోమవారం

en: Tuesday
te: మంగళవారం

en: Wednesday
te: బుధవారం

en: Thursday
te: గురువారం

en: Friday
te: శుక్రవారం

en: Saturday
te: శనివారం

en: Time
te: సమయం

en: View
te: చూడు

en: URL
te: యూఆరెల్

en: Menu
te: మెనూ

en: Text
te: పాఠ్యం

en: Keywords
te: కీపదాలు

en: <none>
te: <ఏమీలేదు>

en: type
te: రకము

en: Configure
te: స్వరూపించు

en: status
te: స్థితి

en: Error
te: సమస్య

en: Question
te: ప్రశ్న

en: All
te: అన్నీ

en: Page
te: పేజీ

en: Comment
te: వ్యాఖ్య

en: Filter
te: వడపోయి

en: Role name
te: పాత్ర పేరు

en: Field name
te: ఫీల్డ్ పేరు

en: Field type
te: ఫీల్డ్ రకం

en: Warning
te: హెచ్చరిక

en: Items
te: అంశాలు

en: Details
te: వివరాలు

en: System
te: వ్యవస్థ

en: Address
te: చిరునామా

en: State
te: రాష్ట్రం

en: Code
te: కోడ్

en: Group name
te: గుంపు పేరు

en: General
te: సాధారణ

en: Table
te: పట్టిక

en: Other
te: ఇతర

en: Appearance
te: రూపురేఖలు

en: Role
te: పాత్ర

en: Blog
te: బ్లాగు

en: Link text
te: లంకె పాఠ్యం

en: Maximum length
te: గరిష్ఠ పొడవు

en: Install
te: స్థాపించు

en: Tools
te: పనిముట్లు

en: Order
te: క్రమం

en: Integer
te: పూర్ణసంఖ్య

en: Duration
te: నిడివి

en: City
te: నగరం

en: Full
te: పూర్తి

en: Condition
te: నియమం

en: Instructions
te: సూచనలు

en: warning
te: హెచ్చరిక

en: Related links
te: సంబంధిత లింకులు

en: Menu settings
te: మెనూ అమరికలు

en: comment
te: వ్యాఖ్య

en: Default value
te: అప్రమేయ విలువ

en: Questions
te: ప్రశ్నలు

en: Information
te: సమాచారం

en: info
te: సమాచారం

en: types
te: రకాలు

en: About
te: గురించి

en: Reports
te: నివేదికలు

en: Error message
te: పొరపాటు సందేశం

en: language
te: భాష

en: Translation settings
te: అనువాదపు అమరికలు

en: Required field
te: తప్పనిసరి ఖాళీ

en: @count item | @count items
te[0]: @count అంశం
te[1]: @count అంశాలు
