Schema.org Blueprints (all releases) - en to vi translation catalogue (136 entries)

en: photos
vi: hình ảnh

en: Home
vi: Nhà

en: Title
vi: Tiêu đề

en: weight
vi: chiều rộng

en: title
vi: tiêu đề

en: size
vi: kích cỡ

en: value
vi: giá trị

en: Prefix
vi: Tiền tố

en: Suffix
vi: Hậu tố

en: Type
vi: Kiểu

en: Description
vi: Mô tả

en: Language
vi: Ngôn ngữ

en: Audience
vi: Đối tượng

en: Article
vi: Bài viết

en: Administration
vi: Quản lý

en: Action
vi: Thao tác

en: Quantity
vi: Số lượng

en: error
vi: lỗi

en: Yes
vi: Có

en: No
vi: Không

en: Documentation
vi: Tài liệu

en: Project
vi: Công trình

en: Date
vi: Ngày tháng

en: Number
vi: Số

en: Message
vi: Thông điệp

en: Country
vi: Quốc gia

en: Place
vi: Địa điểm

en: Types
vi: Các kiểu

en: Required
vi: Bắt buộc

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Name
vi: Tên

en: category
vi: phân loại

en: Label
vi: Nhãn

en: Help
vi: Trợ giúp

en: True
vi: Đúng

en: False
vi: Sai

en: Sunday
vi: Chủ nhật

en: Monday
vi: Thứ hai

en: Tuesday
vi: Thứ ba

en: Wednesday
vi: Thứ tư

en: Thursday
vi: Thứ năm

en: Friday
vi: Thứ sáu

en: Saturday
vi: Thứ bảy

en: Schedule
vi: Lịch trình

en: Time
vi: Thời gian

en: Modules
vi: Mô-đun

en: Manage
vi: Quản lý

en: Event
vi: Sự Kiện

en: Text
vi: Văn bản

en: name
vi: tên

en: ID
vi: Mã

en: Configure
vi: Cấu hình

en: status
vi: trạng thái

en: Question
vi: Câu hỏi

en: Answer
vi: Trả lời

en: Node links
vi: Liên kết node

en: Comment
vi: Bài bình luận

en: Field name
vi: Tên trường

en: Game
vi: Trò chơi

en: Details
vi: Chi tiết

en: State
vi: Bang

en: Invoice
vi: Hóa đơn

en: Code
vi: Mã

en: Store
vi: Gian hàng

en: General
vi: Tổng quát

en: Table
vi: Bảng

en: Configuration
vi: Cấu hình

en: Other
vi: Khác

en: Appearance
vi: Hình thức

en: Role
vi: Vai trò

en: Link text
vi: Văn bản dùng làm liên kết

en: Class
vi: Lớp

en: Not installed
vi: Chưa được cài đặt

en: Online
vi: Trực tuyến

en: Maximum length
vi: Độ dài tối đa

en: description
vi: mô tả

en: Uninstall
vi: Gỡ bỏ

en: Install
vi: Cài đặt

en: Order
vi: Thứ tự

en: Integer
vi: Số nguyên

en: text
vi: văn bản

en: expires
vi: hết hạn

en: Duration
vi: Thời lượng

en: Property
vi: Thuộc tính

en: City
vi: Thành phố

en: Male
vi: Nam

en: Female
vi: Nữ

en: author
vi: tác giả

en: price
vi: giá

en: warning
vi: cảnh báo

en: Installed
vi: Đã cài đặt

en: address
vi: địa chỉ

en: Product
vi: Sản phẩm

en: Balance
vi: Số dư

en: Completed
vi: Đã hoàn thành

en: width
vi: độ rộng

en: height
vi: độ cao

en: Relationships
vi: Các quan hệ

en: image
vi: hình ảnh

en: comment
vi: bài bình luận

en: Review
vi: Duyệt lại

en: Default value
vi: Giá trị mặc định

en: Float
vi: Số thực

en: parent
vi: cấp trên

en: Subscription
vi: Đăng ký

en: audio
vi: âm thanh

en: Skin
vi: Giao diện cho trình soạn thảo

en: Organization
vi: Tổ chức

en: Machine name
vi: Tên nội bộ

en: Error message
vi: Thông báo lỗi

en: event
vi: sự kiện

en: Rating
vi: Xếp hạng

en: Acronym
vi: Tên gọn

en: Wholesale
vi: Bán sỉ

en: Retail
vi: Bán lẻ

en: permissions
vi: phân quyền

en: Properties
vi: Thuộc tính

en: Boolean
vi: Kiểu Bool

en: color
vi: màu

en: caption
vi: tiêu đề

en: Play
vi: Phát

en: question
vi: dấu hỏi

en: Abbreviation
vi: Viết tắt

en: Fieldset
vi: Nhóm trường

en: Conversation
vi: Cuộc nói chuyện

en: language
vi: ngôn ngữ

en: currency
vi: tiền tệ

en: Library
vi: Thư viện

en: dependencies
vi: phụ thuộc

en: free
vi: trống

en: Movie
vi: Phim

en: Required field
vi: Trường bắt buộc

en: application
vi: ứng dụng

en: Energy
vi: Năng lượng

en: Room
vi: Phòng

en: TODO.
vi: TODO
