Schema.org Blueprints (1.0.0-alpha17) - en to ta translation catalogue (52 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Status
ta: நிலை

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Type
ta: வகை

en: Description
ta: விவரிப்பு

en: Language
ta: மொழி

en: Enabled
ta: இயலுமைப்படுத்தப்பட்டது

en: Comments
ta: குறிப்புரைகள்

en: error
ta: வழு

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Categories
ta: வகைகள்

en: updated
ta: இற்றைப்படுத்தப்பட்டது

en: Edit
ta: தொகுக்க

en: Date
ta: திகதி

en: Reset
ta: மீளமைக்க

en: This action cannot be undone.
ta: இந்தச் செயல் முடிக்கப்படாமல் இருக்க முடியாது.

en: Message
ta: தகவல்

en: Required
ta: தேவை

en: Parent
ta: பெற்றோர்

en: Category
ta: வகை

en: Settings
ta: அமைப்புகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: Book
ta: புத்தகம்

en: Help
ta: உதவி

en: Sunday
ta: ஞாயிற்றுக்கிழமை

en: Monday
ta: திங்கட்கிழமை

en: Tuesday
ta: செவ்வாய்க்கிழமை

en: Wednesday
ta: புதன்கிழமை

en: Thursday
ta: வியாழக்கிழமை

en: Friday
ta: வெள்ளிக்கிழமை

en: Saturday
ta: சனிக்கிழமை

en: Time
ta: நேரம்

en: View
ta: நோக்குக

en: Menu
ta: பட்டி

en: Configure
ta: தகவமைக்குக

en: status
ta: நிலை

en: Error
ta: வழு

en: Page
ta: பக்கம்

en: Comment
ta: குறிப்புரை

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: Items
ta: உருப்படிகள்

en: Details
ta: விபரங்கள்

en: System
ta: அமைப்பு

en: Blog
ta: வலைப்பு

en: Not installed
ta: நிறுவப்படவில்லை

en: menu
ta: பட்டி

en: warning
ta: எச்சரிக்கை

en: Menu settings
ta: பட்டி அமைப்புக்கள்

en: Menus
ta: பட்டிகள்

en: color
ta: நிறம்
