Schema.org Blueprints (1.0.0-alpha31) - en to fil translation catalogue (76 entries)

en: photos
fil: mga larawan

en: Home
fil: Bahay

en: Title
fil: Pamagat

en: Images
fil: Mga larawan

en: weight
fil: bigat

en: title
fil: pamagat

en: size
fil: laki

en: value
fil: halaga

en: Status
fil: Kalagayan

en: Prefix
fil: Unlapi

en: Suffix
fil: Hulapi

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Content
fil: Nilalaman

en: Type
fil: Uri

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Language
fil: Wika

en: Enabled
fil: Gumagana

en: Administration
fil: Pangangasiwa

en: Comments
fil: Mga puna

en: error
fil: mali

en: Taxonomy
fil: Taksonomiya

en: Yes
fil: Oo

en: No
fil: Hindi

en: Content types
fil: Mga uri ng nilalaman

en: Categories
fil: Mga kategorya

en: Overview
fil: Pangkalahatang-ideya

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Date
fil: Petsa

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: This action cannot be undone.
fil: Ang gawaing ito ay hindi maaaring bawiin.

en: Message
fil: Mensahe

en: - None -
fil: - Wala -

en: Weight
fil: Timbang

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Name
fil: Pangalan

en: Book
fil: Aklat

en: Help
fil: Tulong

en: Sunday
fil: Linggo

en: Monday
fil: Lunes

en: Tuesday
fil: Martes

en: Wednesday
fil: Miyerkules

en: Thursday
fil: Huwebes

en: Friday
fil: Biyernes

en: Saturday
fil: Sabado

en: View
fil: Tingnan

en: Modules
fil: Mga modulo

en: type
fil: uri

en: Configure
fil: Ayusin

en: status
fil: katayuan

en: Error
fil: Mali

en: Contact
fil: Pakikipag-ugnay

en: All
fil: Lahat

en: Page
fil: Pahina

en: Comment
fil: Puna

en: Filter
fil: Salain

en: Items
fil: Mga bagay

en: Medium
fil: Katamtaman

en: System
fil: Sistema

en: Configuration
fil: Pagsasa-ayos

en: Appearance
fil: Hitsura

en: Uninstall
fil: Alisin

en: Install
fil: Ilagay

en: People
fil: Mga tao

en: warning
fil: babala

en: Books
fil: Mga aklat

en: Menu settings
fil: Mga pagtatakda ng menu

en: Menus
fil: Mga menu

en: info
fil: impormasyon

en: Bulgarian
fil: Bulgaryan

en: Czech
fil: Tsek

en: German
fil: Aleman

en: Reports
fil: Mga ulat

en: Create @name
fil: Lumikha ng @name

en: color
fil: kulay

en: Belarusian
fil: Belarusyan

en: language
fil: wika
