Schema.org Blueprints Experimental (1.0.0-alpha11) - en to fil translation catalogue (23 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: Status
fil: Kalagayan

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Content
fil: Nilalaman

en: Type
fil: Uri

en: Author
fil: May akda

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Language
fil: Wika

en: Enabled
fil: Gumagana

en: Last updated
fil: Huling binago

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Message
fil: Mensahe

en: Default
fil: Pamantayan

en: High
fil: Mataas

en: Low
fil: Mababa

en: View
fil: Tingnan

en: Block
fil: Tipak

en: Page
fil: Pahina

en: Header
fil: Ulunan

en: Published
fil: Inilathala

en: Filter
fil: Salain

en: Medium
fil: Katamtaman

en: No content available.
fil: Walang magagamit na nilalaman.
