Schema.org Blueprints Experimental (1.0.0-alpha12) - en to ml translation catalogue (23 entries)

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: Status
ml: സ്ഥിതി

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: Content
ml: ഉള്ളടക്കം

en: Type
ml: തരം

en: Author
ml: ലേഖകൻ

en: Description
ml: വിവരണം

en: Language
ml: ഭാഷ

en: Enabled
ml: സജ്ജമാക്കി

en: Action
ml: പ്രവര്‍ത്തി

en: Links
ml: ലിങ്കുകൾ

en: Reset
ml: പുനഃക്രമീകരണം

en: Message
ml: സന്ദേശം

en: Image
ml: ചിത്രം

en: Label
ml: അടയാളം

en: View
ml: കാഴ്ച്ച

en: Audio
ml: ഓഡിയോ

en: Text
ml: ടെക്സ്റ്റ്

en: Block
ml: ബ്ലോക്ക്

en: Published
ml: പ്രസിദ്ധീകരിച്ചവ

en: Filter
ml: ഫിൽറ്റർ

en: Medium
ml: മാദ്ധ്യമം

en: Find and manage content
ml: ഉള്ളടക്കം കണ്ടെത്തുകയും നിയന്ത്രിക്കുകയും ചെയ്യുക
