Schema.org Blueprints Experimental (1.0.0-alpha17) - en to ta translation catalogue (43 entries)

en: Status
ta: நிலை

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Type
ta: வகை

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Language
ta: மொழி

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Priority
ta: முன்னுரிமை

en: Action
ta: செயல்

en: Last updated
ta: கடைசியாக மாற்றப்பட்டது

en: Reset
ta: மீளமை

en: Message
ta: செய்தி

en: Image
ta: படம்

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Default
ta: இயல்பான

en: High
ta: உயர்ந்த

en: Low
ta: தாழ்ந்த

en: View
ta: பார்

en: Content type
ta: உள்ளடக்க வகை

en: Block
ta: பெட்டி

en: Page
ta: பக்கம்

en: Header
ta: தலைப்பகுதி

en: Published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: Medium
ta: தகுந்த

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: author
ta: ஆசிரியர்

en: ‹ Previous
ta: ‹ முந்திய

en: Next ›
ta: அடுத்த ›

en: Unpublished
ta: வெளியிடப்படாத

en: Add field
ta: புலம் சேர்

en: Keyword
ta: திறவுச்சொல்

en: Default theme
ta: இயல்பான தீம்

en: Error message
ta: பிழை செய்தி

en: No content available.
ta: எந்த உள்ளடக்கங்களும் இல்லை.

en: Warning message
ta: எச்சரிக்கை செய்தி

en: Machine-readable name
ta: இயந்திரக்குறியீட்டுப் பெயர்

en: « First
ta: « முதல்

en: Last »
ta: கடந்த »

en: Status message
ta: நிலை செய்தி

en: Find and manage content.
ta: உள்ளடக்க தேடல் மற்றும் மேலாண்மை.

en: Find and manage content
ta: கண்டுபிடித்து உள்ளடக்கத்தை நிர்வகிக்கவும்
