Schema.org Blueprints Experimental (1.0.0-alpha17) - en to vi translation catalogue (46 entries)

en: Status
vi: Trạng thái

en: Operations
vi: Thao tác

en: Content
vi: Nội dung

en: Type
vi: Kiểu

en: Author
vi: Tác giả

en: Description
vi: Mô tả

en: Language
vi: Ngôn ngữ

en: Enabled
vi: Bật

en: Action
vi: Thao tác

en: Last updated
vi: Cập nhật lần cuối

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Message
vi: Thông điệp

en: Image
vi: Ảnh

en: Label
vi: Nhãn

en: Default
vi: Mặc định

en: High
vi: Cao

en: Low
vi: Thấp

en: View
vi: Xem

en: Audio
vi: Âm thanh

en: Notes
vi: Ghi chú

en: Layout
vi: Bố cục

en: Content type
vi: Kiểu nội dung

en: Block
vi: Khối

en: Page
vi: Trang

en: Header
vi: Tiêu đề

en: Published
vi: Đã công bố

en: Filter
vi: Lọc

en: Medium
vi: Vừa

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: author
vi: tác giả

en: Unpublished
vi: Đã bỏ công bố

en: Add field
vi: Thêm trường

en: Instructions to present to the user below this field on the editing form.
vi: Lời hướng dẫn cho người dùng sẽ được hiển thị ở phía dưới trường trong trang biên soạn.

en: Keyword
vi: Từ khóa

en: Path is required.
vi: Đường dẫn là bắt buộc.

en: Paragraph
vi: Đoạn

en: Default theme
vi: Giao diện mặc định

en: Error message
vi: Thông báo lỗi

en: No content available.
vi: Không có nội dung nào.

en: Warning message
vi: Cảnh báo

en: Machine-readable name
vi: Tên có thể được máy nhận diện

en: Needs review
vi: Cần xem lại

en: Status message
vi: Thông báo tình trạng

en: Find and manage content.
vi: Tìm và quản lí nội dung.

en: Asc
vi: Tăng dần
