Schema.org Blueprints: Podcast Starterkit (1.0.0-alpha5) - en to vi translation catalogue (13 entries)

en: view
vi: xem

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Feed
vi: Nguồn tin

en: Default
vi: Mặc định

en: All
vi: Tất cả

en: Page
vi: Trang

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Asc
vi: Tăng dần
