Schema.org - en to vi translation catalogue (12 entries)

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Category
vi: Mục phân loại

en: Default
vi: Mặc định

en: Keywords
vi: Từ khóa

en: Page
vi: Trang

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Asc
vi: Tăng dần
