School Theme (3.0.0) - en to fil translation catalogue (6 entries)

en: Content
fil: Nilalaman

en: Help
fil: Tulong

en: Header
fil: Ulunan

en: Main navigation
fil: Pangunahing paglalayag

en: Main page content
fil: Nilalaman ng pangunahing pahina

en: Highlighted
fil: Binigyang-diin
