Script Junkie (8.x-1.0-alpha1) - en to cy translation catalogue (25 entries)

en: Title
cy: Pennawd

en: Pages
cy: Tudalennau

en: delete
cy: dileu

en: Delete
cy: Dileu

en: Operations
cy: Gweithrediad

en: Cancel
cy: Diddymu

en: Description
cy: Disgrifiadau

en: Overview
cy: Arolwg

en: Edit
cy: Golygu

en: This action cannot be undone.
cy: Ni ellir dad-wneud y weithred yma.

en: edit
cy: golygu

en: General settings
cy: Gosodiadau cyffredinol

en: Save
cy: Cadw

en: Update
cy: Diweddaru

en: Add
cy: Ychwanegu

en: Header
cy: Pennawd

en: Footer
cy: Troedyn

en: Roles
cy: Swyddogaethau

en: Code
cy: côd

en: Other
cy: Arall

en: Enter one page per line as Drupal paths. The '*' character is a wildcard. Example paths are %blog for the blog page and %blog-wildcard for every personal blog. %front is the front page.
cy: Rhowch un dudalen i bob llinell ar lwybrau Drupal. Mae'r cymeriad '*' yn nod-chwiliwr. Mae enghreifftiau llwybrau yn %blog ar gyfer tudalen blog ac %blog-wildcard ar gyfer pob blog personol. %front yw'r dudalen blaen.

en: If the PHP-mode is chosen, enter PHP code between %php. Note that executing incorrect PHP-code can break your Drupal site.
cy: Os yw'r dull-PHP wedi ei ddewis, rhowch gôd PHP sydd rhwng %php. Rhowch sylw bod cyflawni côd-PHP anghywir yn gallu torri eich safle Drupal.

en: Add if the following PHP code returns <code>TRUE</code> (PHP-mode, experts only).
cy: Ychwanegu os yw'r côd PHP canlynol yn dychwelyd GWIR (modd-PHP, arbenigwyr yn unig)

en: Add to every page except the listed pages.
cy: Ychwanegu i bob tudalen heblaw y tudalennau sydd wedi eu rhestru.

en: Add to the listed pages only.
cy: Ychwanegu tudalennau wedi eu rhestru yn unig.
