Script Junkie (8.x-1.0-alpha1) - en to fil translation catalogue (17 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: Pages
fil: Mga Pahina

en: delete
fil: tanggalin

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Overview
fil: Pangkalahatang-ideya

en: Edit
fil: Wastuhin

en: This action cannot be undone.
fil: Ang gawaing ito ay hindi maaaring bawiin.

en: edit
fil: wastuhin

en: Save
fil: Pangalagaan

en: Update
fil: Gawing bago

en: Add
fil: Idagdag

en: Header
fil: Ulunan

en: Footer
fil: Paanan

en: Roles
fil: Mga papel
