Script Junkie (8.x-1.0-alpha1) - en to te translation catalogue (20 entries)

en: Title
te: శీర్షిక

en: Pages
te: పేజీలు

en: delete
te: తొలగించు

en: Delete
te: తొలగించు

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Description
te: వివరణ

en: Overview
te: అవలోకనం

en: Edit
te: మార్చు

en: This action cannot be undone.
te: ఈ చర్యను రద్దు చేయడం సాధ్యం కాదు.

en: edit
te: మార్చు

en: General settings
te: సాధారణ అమరికలు

en: Save
te: భద్రపరచు

en: Update
te: తాజాకరించు

en: Add
te: చేర్చు

en: Roles
te: పాత్రలు

en: Code
te: కోడ్

en: Other
te: ఇతర

en: About
te: గురించి

en: Add Script
te: స్క్రిప్టును చేర్చు
