Scroll To Top Button (1.2.0) - en to ta translation catalogue (8 entries)

en: User interface
ta: பயனர் இடைமுகப்பு

en: Enable
ta: செயலாக்கு

en: Disable
ta: செயலிழக்க வைக்க

en: None
ta: இல்லை

en: Link
ta: சுட்டி

en: Image
ta: படம்

en: General settings
ta: பொது அமைப்புகள்

en: Slide
ta: நழுவு
