ScrollReveal JS (1.0.0-alpha1) - en to fil translation catalogue (17 entries)

en: Pages
fil: Mga Pahina

en: Status
fil: Kalagayan

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: List
fil: Listahan

en: Disabled
fil: Nakahinto

en: Enabled
fil: Gumagana

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Preview
fil: Masdan muna

en: Save
fil: Pangalagaan

en: Updated
fil: Nabago

en: Comment
fil: Puna

en: Filter
fil: Salain

en: All pages except those listed
fil: Lahat ng mga pahina maiban sa mga nakatala

en: Only the listed pages
fil: Sa mga nakatalang pahina lamang
