ScrollReveal JS (1.0.0-beta1) - en to vi translation catalogue (38 entries)

en: User interface
vi: Giao diện người dùng

en: Pages
vi: Trang

en: Status
vi: Trạng thái

en: Delete
vi: Xóa

en: Operations
vi: Thao tác

en: List
vi: Danh sách

en: Disabled
vi: Tắt

en: Enabled
vi: Bật

en: Edit
vi: Sửa

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Container
vi: Đồ chứa

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Label
vi: Nhãn

en: Preview
vi: Xem trước

en: Save
vi: Lưu

en: Top
vi: Đầu

en: Updated
vi: Đã cập nhật

en: Bottom
vi: Cuối

en: Always
vi: Luôn luôn

en: Visibility
vi: Hiển thị nội dung

en: Comment
vi: Bài bình luận

en: Filter
vi: Lọc

en: Scale
vi: Co dãn

en: Cleanup
vi: Làm sạch

en: Not installed
vi: Chưa được cài đặt

en: Duration
vi: Thời lượng

en: Attach method
vi: Cách thức đính kèm

en: Left
vi: Trái

en: Right
vi: Phải

en: Installed
vi: Đã cài đặt

en: Local
vi: Cục bộ

en: Offset
vi: Độ dịch

en: - Any -
vi: - Tất cả -

en: Desktop
vi: Màn hình nền

en: Rotate
vi: Xoay

en: All pages except those listed
vi: Tất cả các trang, trừ các trang dưới đây

en: Only the listed pages
vi: Chỉ các trang dưới đây

en: Keyboard
vi: Bàn phím
