Search API (8.x-1.0-beta5) - en to ml translation catalogue (42 entries)

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: enabled
ml: പ്രവർത്തനക്ഷമമാക്കി

en: Status
ml: സ്ഥിതി

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: Value
ml: മൂല്യം

en: Type
ml: തരം

en: disabled
ml: അപ്രാപ്തമാക്കിയ

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Remove
ml: ഒഴിവാക്കുക

en: Description
ml: വിവരണം

en: Disable
ml: പ്രവർത്തനരഹിതമാക്കുക

en: Disabled
ml: സജ്ജീകരിക്കാത്തത്

en: Enabled
ml: സജ്ജമാക്കി

en: Yes
ml: അതെ

en: No
ml: അല്ല

en: all
ml: എല്ലാം

en: Advanced options
ml: ഉയര്‍ന്നതലത്തിലുള്ള ഐച്ഛികങ്ങള്‍

en: Edit
ml: തിരുത്തുക

en: Date
ml: തിയ്യതി

en: Search
ml: തിരയൂ

en: Reset
ml: പുനഃക്രമീകരണം

en: Display settings
ml: ഡിസ്പ്ലേ ക്രമീകരണങ്ങൾ

en: none
ml: ഒന്നുമില്ല

en: Name
ml: പേര്

en: Field
ml: ഫീൽഡ്

en: Label
ml: അടയാളം

en: Add
ml: ചേർക്കാൻ

en: View
ml: കാഴ്ച്ച

en: Configure
ml: സജ്ജമാക്കല്‍

en: Field name
ml: ഫീല്ഡിന്റെ പേര്

en: Maximum
ml: ഏറ്റവും കൂടിയ

en: String
ml: സ്ട്രിങ്ങ്

en: Integer
ml: പൂര്‍ണ്ണസംഖ്യ

en: ‹ previous
ml: ‹ മുമ്പത്തേത്

en: next ›
ml: അടുത്തത് ›

en: Languages
ml: ഭാഷകള്‍

en: Minimum
ml: ഏറ്റവും കുറഞ്ഞ

en: Language code
ml: ഭാഷയുടെ കോഡ്

en: and
ml: കൂടാതെ

en: Boolean
ml: ബൂളിയന്‍

en: UUID
ml: യു യു ഐ ഡി
