Search API (8.x-1.19) - en to cy translation catalogue (82 entries)

en: Title
cy: Pennawd

en: Status
cy: Statws

en: Delete
cy: Dileu

en: Operations
cy: Gweithrediad

en: Value
cy: Gwerth

en: Type
cy: Math

en: disabled
cy: analluog

en: Cancel
cy: Diddymu

en: Remove
cy: Symud

en: Description
cy: Disgrifiadau

en: Disable
cy: Analluogi

en: Disabled
cy: Wedi ei analluogi

en: Enabled
cy: Wedi ei alluogi

en: Yes
cy: Ie

en: No
cy: Na

en: Overview
cy: Arolwg

en: Advanced options
cy: Dewisiadau uwch

en: Edit
cy: Golygu

en: Date
cy: Dyddiad

en: Search
cy: Chwilio

en: Reset
cy: Ailosod

en: Display settings
cy: Dangos gosodiadau

en: none
cy: dim

en: Name
cy: Enw

en: Field
cy: Maes

en: Default
cy: Diofyn

en: Add
cy: Ychwanegu

en: View
cy: Gweld

en: Total
cy: Cyfanswm

en: Configure
cy: Ffurfweddu

en: Options
cy: Dewisiadau

en: Separator
cy: Gwahanydd

en: All
cy: I gyd

en: Page
cy: Tudalen

en: Never
cy: Byth

en: Custom
cy: Addasu

en: Roles
cy: Swyddogaethau

en: Fields
cy: Meysydd

en: Count
cy: Cyfrifiad

en: Overridden
cy: Wedi ei wrthwneud

en: Processors
cy: Proseswyr

en: General
cy: Cyffredinol

en: String
cy: Llinyn

en: Last
cy: Olaf

en: Operator
cy: Gweithredydd

en: Filters
cy: Hidlyddion

en: Tracker
cy: Traciwr

en: Sort by
cy: Dosbarthu drwy

en: ‹ previous
cy: < blaenorol

en: next ›
cy: nesaf >

en: Languages
cy: Ieithoedd

en: First
cy: Cyntaf

en: Limit
cy: Terfyn

en: Revert
cy: Dychwelyd

en: or
cy: neu

en: Read only
cy: Darllen yn unig

en: Hide
cy: Cuddio

en: Language code
cy: Côd yr iaith

en: You must include at least one positive keyword with @count characters or more.
cy: Mae'n rhaid i chi gynnwys o leiaf un gair allweddol cadarnhaol gyda @count o gymeriadau neu fwy.

en: empty
cy: gwag

en: Offset
cy: Ongli

en: contains
cy: yn cynnwys

en: Field settings
cy: Gosodiadau maes

en: Ordered list
cy: Rhestr mewn trefn

en: Unordered list
cy: Rhestr ddim mewn trefn

en: and
cy: ac

en: field
cy: maes

en: User roles
cy: Swyddogaethau defnyddiwr

en: Display type
cy: Dangos math

en: Is one of
cy: Yn un o

en: Is empty (NULL)
cy: Yn wag (NULL)

en: not empty
cy: ddim yn wag

en: Simple separator
cy: Gwahanydd syml

en: Is all of
cy: Y cyfan o

en: Is none of
cy: Dim o

en: Break lock
cy: Torri clo

en: Items per page
cy: Eitemau pob tudalen

en: HTML filter
cy: Hidlydd HTML

en: Edit field
cy: Golygu maes

en: Minimum word length to index
cy: Hyd gair lleiaf i fynegai

en: The number of characters a word has to be to be indexed. A lower setting means better search result ranking, but also a larger database. Each search query must contain at least one keyword that is this size (or longer).
cy: Nifer o gymeriadau y mae'n rhaid i air gael ei fynegeio. Mae gosodiad îs yn golygu gwell graddfa canlyniad chwiliad, ond cronfa ddata mwy. Mae'n rhaid i bob ymholiad chwilio gynnwys o leiaf un gair allweddol sydd y maint yma (neu'n hirach).

en: Simple CJK handling
cy: Triniaeth CJK syml
