Search API Decoupled (1.0.0-alpha12) - en to ta translation catalogue (27 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Next
ta: அடுத்து

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Edit
ta: மாற்று

en: Search
ta: தேடல்

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Horizontal
ta: கிடைநிலை

en: Vertical
ta: செங்குத்து

en: Page
ta: பக்கம்

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: Full
ta: முழு

en: Search results
ta: தேடல் முடிவுகள்

en: Limit
ta: எல்லை

en: Loading...
ta: ஏற்றுகிறது ...

en: Index
ta: முகப்பட்டவணை

en: Columns
ta: நெடுவரிசை

en: - Select -
ta: - தேர்ந்தெடு -

en: Autocomplete
ta: தானியங்கு நிரப்புதல்

en: Search index
ta: தேடல் குறியீடு

en: Mini
ta: சிறிய

en: Placeholder
ta: கொள்ளிடம்

en: Search block
ta: தேடல் பெட்டி
