Search API Saved Searches (8.x-1.2) - en to gu translation catalogue (24 entries)

en: Forms
gu: પત્રકો

en: Body
gu: લખાણ મુખ્ય ભાગ

en: Status
gu: સ્થિતિ

en: Delete
gu: કાઢી નાખો

en: Subject
gu: વિષય

en: Description
gu: વર્ણન

en: Disabled
gu: નિષ્ક્રિય

en: Enabled
gu: સક્રિય

en: Edit
gu: સંપાદિત કરો

en: Links
gu: કડીઓ

en: Search
gu: શોધ

en: Daily
gu: દૈનિક

en: Weekly
gu: સાપ્તાહિક

en: Name
gu: નામ

en: Label
gu: શિર્ષક

en: Default
gu: મૂળભૂત

en: Path
gu: પાથ

en: Configure
gu: ગોઠવણી

en: Email
gu: ઈ-મેઈલ

en: Options
gu: વિકલ્પો

en: Create
gu: બનાવો

en: Never
gu: કદી નહી

en: Your settings have been saved.
gu: તમારા સુયોજનો સંગ્રહવામાં આવ્યા છે

en: Edit URL
gu: URL સંપાદિત કરો
