Search API Solr (4.3.7) - en to ta translation catalogue (34 entries)

en: list
ta: பட்டியல்

en: Prefix
ta: முன் ஒட்டு

en: Suffix
ta: பின் ஒட்டு

en: Delete
ta: அழி

en: Username
ta: பயனர்பெயர்

en: yes
ta: ஆம்

en: Language
ta: மொழி

en: Enable
ta: செயலாக்கு

en: Disable
ta: செயலிழக்க வைக்க

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: error
ta: பிழை

en: Search
ta: தேடல்

en: None
ta: இல்லை

en: Password
ta: கடவுச்சொல்

en: none
ta: இல்லை

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Summary
ta: சுருக்கம்

en: Upload
ta: தரவேற்று

en: Files
ta: கோப்புகள்

en: no
ta: இல்லை

en: Time zone
ta: நேரவட்டாரம்

en: Advanced
ta: மேம்பட்ட

en: months
ta: மாதங்கள்

en: Undefined
ta: வரையறுக்கப்படாதது

en: Standard
ta: தரமானது

en: details
ta: விபரம்

en: Multilingual
ta: பன்மொழி

en: Select
ta: தேர்ந்தெடு

en: Index
ta: முகப்பட்டவணை

en: empty
ta: காலி

en: Machine name
ta: இயந்திரப்பெயர்

en: Additional information
ta: மேலதிகத் தகவல்கள்

en: Autocomplete
ta: தானியங்கு நிரப்புதல்
