Search API Synonym (2.0.0) - en to ta translation catalogue (39 entries)

en: Status
ta: நிலை

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Type
ta: வகை

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: List
ta: பட்டியல்

en: Language
ta: மொழி

en: File
ta: கோப்பு

en: Search
ta: தேடல்

en: Reset
ta: மீளமை

en: None
ta: இல்லை

en: Synonyms
ta: ஒத்தசொல்

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Import
ta: இறக்குமதி

en: Updated
ta: மாற்றப்பட்டது

en: User
ta: பயனர்

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: All
ta: எல்லா

en: Page
ta: பக்கம்

en: Never
ta: இல்லை

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: active
ta: செயலில்

en: Authored by
ta: எழுத்தாளர்

en: Cron settings
ta: காலவரி அமைப்புகளை

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: Created date
ta: உருவாக்கப்பட்டது தேதி

en: Updated date
ta: புதுப்பிக்கப்பட்ட தேதி

en: author
ta: ஆசிரியர்

en: Cron
ta: க்ரான்

en: Changed
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Interval
ta: இடைவேளை

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: About
ta: பற்றி

en: Comma
ta: கமா

en: Created year
ta: உருவாக்கப்பட்டது ஆண்டு

en: Created month
ta: உருவாக்கப்பட்டது மாதம்

en: Created day
ta: உருவாக்கப்பட்டது நாள்

en: Created week
ta: உருவாக்கப்பட்டது வாரம்

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -

en: Changed date
ta: தேதி மாற்றம்
