Search API Synonym (3.0.0-beta1) - en to vi translation catalogue (38 entries)

en: Status
vi: Trạng thái

en: Type
vi: Kiểu

en: Author
vi: Tác giả

en: List
vi: Danh sách

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Language
vi: Ngôn ngữ

en: File
vi: Tập tin

en: Search
vi: Tìm kiếm

en: None
vi: Không có

en: Synonyms
vi: Từ đồng nghĩa

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Import
vi: Nhập vào

en: Updated
vi: Đã cập nhật

en: ID
vi: Mã

en: Created
vi: Tạo bởi

en: All
vi: Tất cả

en: Never
vi: Không bao giờ

en: Filter
vi: Lọc

en: active
vi: hoạt động

en: Authored by
vi: Tạo bởi

en: Delete all
vi: Xóa tất cả

en: Merge
vi: Trộn

en: Example
vi: Ví dụ

en: Cron settings
vi: Các thiết lập Cron

en: Created date
vi: Ngày tạo ra

en: Updated date
vi: Ngày cập nhật

en: Delimiter
vi: Dấu tách

en: author
vi: tác giả

en: Plugin
vi: Trình cắm

en: Changed
vi: Đã thay đổi

en: inactive
vi: bất hoạt

en: About
vi: Giới thiệu

en: Comma
vi: Dấu phẩy

en: Semicolon
vi: Dấu chấm phẩy

en: Created year
vi: Năm tạo ra

en: Created month
vi: Tháng tạo ra

en: Created day
vi: Ngày tạo

en: Created week
vi: Tuần tạo ra
