Search Suggestions (8.x-1.0-alpha1) - en to ta translation catalogue (24 entries)

en: Delete
ta: அழி

en: Type
ta: வகை

en: List
ta: பட்டியல்

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Edit
ta: மாற்று

en: Search
ta: தேடல்

en: Display settings
ta: காட்சி அமைவுகள்

en: Container
ta: கொள்கலன்

en: Containers
ta: கொள்கலன்கள்

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Default
ta: இயல்பான

en: Views
ta: பார்வைகள்

en: View
ta: பார்

en: Block
ta: பெட்டி

en: Count
ta: எண்ணிக்கை

en: Heading
ta: தலைப்பு

en: Machine name
ta: இயந்திரப்பெயர்

en: - Select -
ta: - தேர்ந்தெடு -

en: Autocomplete
ta: தானியங்கு நிரப்புதல்

en: Search index
ta: தேடல் குறியீடு

en: Search form
ta: தேடல் படிவம்

en: View mode
ta: பார்க்கும் முறை
