Search Suggestions (8.x-1.0-alpha1) - en to vi translation catalogue (26 entries)

en: Delete
vi: Xóa

en: Type
vi: Kiểu

en: List
vi: Danh sách

en: Enabled
vi: Bật

en: Yes
vi: Có

en: No
vi: Không

en: Edit
vi: Sửa

en: Search
vi: Tìm kiếm

en: Display settings
vi: Các thiết lập trình bày

en: Container
vi: Đồ chứa

en: Containers
vi: Đồ chứa

en: Label
vi: Nhãn

en: Default
vi: Mặc định

en: View
vi: Xem

en: ID
vi: Mã

en: Block
vi: Khối

en: Count
vi: Số lượng

en: Heading
vi: Tiêu đề

en: Machine name
vi: Tên nội bộ

en: - Select -
vi: - Chọn -

en: Autocomplete
vi: Tự động điền nốt

en: Search index
vi: Chỉ mục tìm kiếm

en: Search form
vi: Biểu mẫu tìm kiếm

en: Form settings
vi: Các thiết lập mẫu biểu

en: View mode
vi: Chế độ hiển thị

en: Contextual filter
vi: Bộ lọc ngữ cảnh
