Searchify (8.x-1.0) - en to ta translation catalogue (6 entries)

en: Help
ta: உதவி

en: Error
ta: பிழை

en: Page title
ta: பக்க தலைப்பு

en: Tabs
ta: தாவல்கள்

en: Status messages
ta: நிலை செய்திகள்

en: Main page content
ta: முதன்மை பக்கம் உள்ளடக்கம்
