Sector Content Audit (2.0.0-alpha1) - en to vi translation catalogue (19 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Status
vi: Trạng thái

en: Operations
vi: Thao tác

en: Author
vi: Tác giả

en: Language
vi: Ngôn ngữ

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Updated
vi: Đã cập nhật

en: Content type
vi: Kiểu nội dung

en: Page
vi: Trang

en: Published
vi: Đã công bố

en: Filter
vi: Lọc

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: author
vi: tác giả

en: Overdue
vi: Quá hạn

en: Unpublished
vi: Đã bỏ công bố

en: About
vi: Giới thiệu

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính
