Sector Media Gallery (3.0.0-alpha1) - en to ta translation catalogue (5 entries)

en: Last updated
ta: இறுதியாக இற்றைப்படுத்தப்பட்டது

en: Reset
ta: மீளமைக்க

en: Default
ta: பொதுஇருப்பு

en: Published
ta: பிரசுரிக்கப்பட்டது

en: Promoted to front page
ta: முகப்பு பக்கத்திற்கு ஏற்றப்பட்டது
