Sector Media Gallery (8.x-2.0-beta2) - en to fil translation catalogue (10 entries)

en: Body
fil: Nilalaman

en: Previous
fil: Nakaraan

en: Next
fil: Susunod

en: Last updated
fil: Huling binago

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Default
fil: Pamantayan

en: All
fil: Lahat

en: Published
fil: Inilathala

en: Promoted to front page
fil: Itinaas sa unang pahina

en: Subtitle
fil: Pamagat
