Secure nodes (1.0.2) - en to ta translation catalogue (27 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Status
ta: நிலை

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: Language
ta: மொழி

en: Administration
ta: மேலாண்மை

en: Action
ta: செயல்

en: Reset
ta: மீளமை

en: Default
ta: இயல்பான

en: Updated
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Content type
ta: உள்ளடக்க வகை

en: All
ta: எல்லா

en: Page
ta: பக்கம்

en: Custom
ta: விருப்பத்தெரிவு

en: Published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: author
ta: ஆசிரியர்

en: ‹ Previous
ta: ‹ முந்திய

en: Next ›
ta: அடுத்த ›

en: Unpublished
ta: வெளியிடப்படாத

en: No content available.
ta: எந்த உள்ளடக்கங்களும் இல்லை.

en: « First
ta: « முதல்

en: Last »
ta: கடந்த »

en: Find and manage content.
ta: உள்ளடக்க தேடல் மற்றும் மேலாண்மை.

en: Find and manage content
ta: கண்டுபிடித்து உள்ளடக்கத்தை நிர்வகிக்கவும்
