Secure Nodes (1.0.3-alpha1) - en to vi translation catalogue (25 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Status
vi: Trạng thái

en: Operations
vi: Thao tác

en: Content
vi: Nội dung

en: Author
vi: Tác giả

en: Language
vi: Ngôn ngữ

en: Administration
vi: Quản lý

en: Action
vi: Thao tác

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Default
vi: Mặc định

en: Updated
vi: Đã cập nhật

en: Content type
vi: Kiểu nội dung

en: All
vi: Tất cả

en: Page
vi: Trang

en: Custom
vi: Tùy chỉnh

en: Published
vi: Đã công bố

en: Filter
vi: Lọc

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: author
vi: tác giả

en: Unpublished
vi: Đã bỏ công bố

en: Protected Nodes
vi: Các node được bảo vệ

en: No content available.
vi: Không có nội dung nào.

en: Find and manage content.
vi: Tìm và quản lí nội dung.

en: Asc
vi: Tăng dần
