Seeds Coat (2.0.0-beta1) - en to th translation catalogue (16 entries)

en: Home
th: หน้าแรก

en: Breadcrumb
th: การแสดงเส้นทาง

en: Page top
th: บนสุดของหน้า

en: Page bottom
th: ด้านล่างของหน้า

en: Sidebar first
th: แถบข้างแรก

en: Highlighted
th: ไฮไลต์

en: Sidebar second
th: แถบข้างที่สอง

en: Footer first
th: ท้ายส่วนแรก

en: Footer second
th: ท้ายส่วนที่สอง

en: Footer third
th: ท้ายส่วนที่สาม

en: Footer fourth
th: ท้ายส่วนที่สี่

en: Featured top
th: เมนูแนะนำด้านบน

en: Featured bottom first
th: แถบเมนูแนะนำด้านล่างแถบแรก

en: Featured bottom second
th: แถบเมนูแนะนำด้านล่างแถบที่สอง

en: Featured bottom third
th: แถบเมนูแนะนำด้านล่างแถบที่สาม

en: Footer fifth
th: ท้ายส่วนที่ห้า
