Seeds Coat (3.0.0-beta3) - en to te translation catalogue (12 entries)

en: Home
te: ముంగిలి

en: Content
te: సారము

en: Help
te: సహాయం

en: Page title
te: పేజీ శీర్షిక

en: Breadcrumb
te: బ్రెడ్‌క్రంబ్

en: Width
te: వెడల్పు

en: Height
te: ఎత్తు

en: Error message
te: పొరపాటు సందేశం

en: Warning message
te: హెచ్చరిక సందేశం

en: Page bottom
te: పేజీ అడుగు

en: Status messages
te: స్థితి సందేశాలు

en: Status message
te: స్థితి సందేశం
