Select Text Value (2.1.0-beta1) - en to vi translation catalogue (11 entries)

en: None
vi: Không có

en: Other
vi: Khác

en: Select type
vi: Chọn kiểu

en: Allowed values list
vi: Danh sách các giá trị được phép

en: Select
vi: Chọn

en: Allowed values
vi: Các giá trị cho phép

en: About
vi: Giới thiệu

en: The possible values this field can contain. Enter one value per line, in the format key|label.
vi: Các giá trị có thể lĩnh vực này có thể chứa. Nhập một giá trị trên mỗi dòng, trong định dạng khóa | nhãn.

en: The key is the stored value, and must be numeric. The label will be used in displayed values and edit forms.
vi: Giá trị sẽ được lưu lại, và phải là số nguyên. Phần nhãn sẽ được trình bày lên cho người dùng.

en: The label is optional: if a line contains a single number, it will be used as key and label.
vi: Có thể có hoặc không có phần nhãn: nếu 1 dòng chỉ chứa giá trị số thì giá trị này cũng sẽ được sử dụng làm phần nhãn.

en: Lists of labels are also accepted (one label per line), only if the field does not hold any values yet. Numeric keys will be automatically generated from the positions in the list.
vi: Danh sách các nhãn được dùng (mỗi nhãn trên 1 dòng), chỉ khi trường chưa lưu trữ giá trị nào hết. Các giá trị sẽ được tự động tạo ra từ vị trí của nhãn trong danh sách.
