Self evaluation (8.x-1.0-alpha5) - en to vi translation catalogue (67 entries)

en: Home
vi: Nhà

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Next
vi: Tiếp

en: Status
vi: Trạng thái

en: Delete
vi: Xóa

en: Submit
vi: Gửi đi

en: Operations
vi: Thao tác

en: Content
vi: Nội dung

en: Description
vi: Mô tả

en: Disabled
vi: Tắt

en: Enabled
vi: Bật

en: Administration
vi: Quản lý

en: Yes
vi: Có

en: No
vi: Không

en: Edit
vi: Sửa

en: Search
vi: Tìm kiếm

en: Weight
vi: Độ nặng

en: Image
vi: Ảnh

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Name
vi: Tên

en: Back
vi: Trở lại

en: Label
vi: Nhãn

en: Save
vi: Lưu

en: Default
vi: Mặc định

en: Open
vi: Mở

en: View
vi: Xem

en: Display
vi: Hiển thị

en: Updated
vi: Đã cập nhật

en: Text
vi: Văn bản

en: Theme
vi: Sắc thái

en: ID
vi: Mã

en: User
vi: Người dùng

en: Continue
vi: Tiếp tục

en: Created
vi: Tạo bởi

en: Question
vi: Câu hỏi

en: Answer
vi: Trả lời

en: Comment
vi: Bài bình luận

en: Published
vi: Đã công bố

en: Filter
vi: Lọc

en: URL alias
vi: URL ảo

en: Percent
vi: Phần trăm

en: Bar
vi: Thanh

en: Owner
vi: Chủ sở hữu

en: Configuration
vi: Cấu hình

en: Note
vi: Ghi chú

en: Log in
vi: Đăng nhập

en: Choices
vi: Các lựa chọn

en: Close
vi: Đóng

en: Threshold
vi: Ngưỡng

en: Full
vi: Đầy đủ

en: Authoring information
vi: Thông tin tác giả

en: Authored on
vi: Viết lúc

en: Publishing options
vi: Tùy chọn xuất bản

en: Results
vi: Kết quả

en: Changed
vi: Đã thay đổi

en: Enter username
vi: Nhập tên người dùng

en: Themes
vi: Sắc thái

en: Unpublished
vi: Đã bỏ công bố

en: Form
vi: Biểu mẫu

en: Publish
vi: Xuất bản

en: About
vi: Giới thiệu

en: Step
vi: Bước

en: Answers
vi: Trả lời

en: Dashboard
vi: Trang tổng hợp

en: Absolute
vi: Tuyệt đối

en: Structure
vi: Cấu trúc

en: Radio
vi: Rađiô
