Semantica (8.x-1.0-alpha2) - en to ta translation catalogue (9 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Go to previous page
ta: முந்தைய பக்கத்திற்கு செல்

en: Go to next page
ta: அடுத்த பக்கத்திற்கு செல்

en: Help
ta: உதவி

en: Custom
ta: தனிப்பயன்

en: Go to first page
ta: தொடக்கப் பக்கத்திற்கு செல்க

en: Go to last page
ta: இறுதிப் பக்கத்திற்கு செல்க

en: sort ascending
ta: ஏறுவரிசையில் வரிசைப்படுத்துக

en: sort descending
ta: இறங்குவரிசையில் வரிசைப்படுத்துக
