Semantica (8.x-1.0-alpha2) - en to ta translation catalogue (28 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Login
ta: உள் நுழை

en: None
ta: இல்லை

en: Go to previous page
ta: முந்திய பக்கம் செல்

en: Go to next page
ta: அடுத்த பக்கம் செல்

en: Help
ta: உதவி

en: Text
ta: உரை

en: Vertical
ta: செங்குத்து

en: Page title
ta: பக்க தலைப்பு

en: Footer
ta: கீழ்பகுதி

en: Custom
ta: விருப்பத்தெரிவு

en: Basic
ta: அடிப்படை

en: User login
ta: பயனர் புதுபதிகை

en: Add new comment
ta: புதிய கருத்தை சேர்

en: Do not display
ta: காண்பிக்கவேண்டாம்

en: Logout
ta: வெளியேறு

en: Next page
ta: அடுத்த பக்கம்

en: Go to first page
ta: முதல் பக்கம் செல்

en: Go to last page
ta: கடைசி பக்கம் செல்

en: Primary tabs
ta: முதன்மை கீற்றுகள்

en: Secondary tabs
ta: இரண்டாம்தர கீற்றுகள்

en: mobile
ta: கைபேசி

en: sort ascending
ta: ஏறுமுகமாக வரிசைப்படுத்து

en: sort descending
ta: தலைகீழாக வரிசை

en: Status messages
ta: நிலை செய்திகள்

en: Main page content
ta: முதன்மை பக்கம் உள்ளடக்கம்

en: (active tab)
ta: (நடப்பு கீற்று)

en: Site header
ta: தள தலையங்கம்
