Semantic UI (8.x-1.0) - en to ta translation catalogue (19 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Name
ta: பெயர்

en: Go to previous page
ta: முந்திய பக்கம் செல்

en: Go to next page
ta: அடுத்த பக்கம் செல்

en: Add new comment
ta: புதிய கருத்தை சேர்

en: Uninstall
ta: கழற்றல்

en: Select all rows in this table
ta: இநத அட்டவணையிலுள்ள அனைத்து வரிகளையும் தேர்வு செய்க

en: Deselect all rows in this table
ta: இநத அட்டவணையிலுள்ள அனைத்து வரிகளின் தெரிவினையும் நீக்குக.

en: Installed
ta: நிறுவப்பட்டது

en: Next page
ta: அடுத்த பக்கம்

en: Go to first page
ta: முதல் பக்கம் செல்

en: Go to last page
ta: கடைசி பக்கம் செல்

en: Primary tabs
ta: முதன்மை கீற்றுகள்

en: Secondary tabs
ta: இரண்டாம்தர கீற்றுகள்

en: Drag to re-order
ta: வரிசை மாற்ற இழு

en: No modules are available to uninstall.
ta: நீக்க எந்த நீட்சிகளும் இல்லை.

en: (active tab)
ta: (நடப்பு கீற்று)

en: Text Formats
ta: எழுத்து வடிவங்கள்
