Semantic Views (3.0.0) - en to vi translation catalogue (10 entries)

en: Group
vi: Nhóm

en: List
vi: Danh sách

en: None
vi: Không có

en: Fields
vi: Các trường

en: List type
vi: Kiểu danh sách

en: Attributes
vi: Các thuộc tính

en: Ordered list
vi: Danh sách có thứ tự

en: Unordered list
vi: Danh sách không thứ tự

en: Element
vi: Phần tử

en: Row
vi: Hàng
