Sendethic (1.0.0-rc1) - en to vi translation catalogue (12 entries)

en: Edit
vi: Sửa

en: - None -
vi: - Không -

en: Default
vi: Mặc định

en: Other
vi: Khác

en: Attributes
vi: Các thuộc tính

en: External
vi: Bên ngoài

en: API key
vi: khóa API

en: Message:
vi: Thông điệp:

en: Enable debugging
vi: Kích hoạt tính năng gỡ lỗi

en: From name
vi: Tên người gửi

en: Account
vi: Tài khoản

en: - Select -
vi: - Chọn -
