Seos (1.0.1) - en to fil translation catalogue (8 entries)

en: Register
fil: Magrehistro

en: List
fil: Listahan

en: Comments
fil: Mga puna

en: Search
fil: Hanapin

en: Preview
fil: Masdan muna

en: Contact
fil: Pakikipag-ugnay

en: Promoted to front page
fil: Itinaas sa unang pahina

en: User account
fil: Akawnt ng tagagamit
