Services (8.x-4.0-beta1) - en to ta translation catalogue (16 entries)

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: List
ta: பட்டியல்

en: Enable
ta: செயலாக்கு

en: Disable
ta: செயலிழக்க வைக்க

en: Taxonomy
ta: இனங்கள்

en: Resources
ta: வளங்கள்

en: Edit
ta: மாற்று

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Label
ta: அடையாளம்

en: User
ta: பயனர்

en: Configure
ta: முறைப்படுத்து

en: User login
ta: பயனர் புதுபதிகை

en: Definition
ta: சொற்பொருள் விளக்கம்

en: Machine name
ta: இயந்திரப்பெயர்

en: Resource
ta: வளம்
