Seventeen (8.x-1.4) - en to ta translation catalogue (9 entries)

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Help
ta: உதவி

en: Never
ta: இல்லை

en: Header
ta: தலைப்பகுதி

en: Footer
ta: கீழ்பகுதி

en: Close
ta: மூடு

en: Page top
ta: பக்கத்தின் மேல்

en: Page bottom
ta: பக்கத்தின் கீழ்ப்பகுதி

en: Highlighted
ta: தனிச்சிறப்பானவை
