Site Guardian Dashboard (1.0.0-beta1) - en to fil translation catalogue (22 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: Status
fil: Kalagayan

en: Author
fil: May akda

en: Disabled
fil: Nakahinto

en: Enabled
fil: Gumagana

en: Administration
fil: Pangangasiwa

en: Yes
fil: Oo

en: No
fil: Hindi

en: Name
fil: Pangalan

en: Import
fil: Angkatin

en: Export
fil: Luwasin

en: View
fil: Tingnan

en: Updated
fil: Nabago

en: n/a
fil: hindi naaangkop

en: Database type
fil: Uri ng database

en: Created
fil: Inilikha

en: Published
fil: Inilathala

en: Promoted to front page
fil: Itinaas sa unang pahina

en: warning
fil: babala

en: Client
fil: Kliyente

en: Dashboard
fil: Dashbord

en: Database updates
fil: Mga pagbabago ng database
