Site Guardian Dashboard (1.0.0-beta1) - en to ml translation catalogue (25 entries)

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: Status
ml: സ്ഥിതി

en: Author
ml: ലേഖകൻ

en: Disabled
ml: സജ്ജീകരിക്കാത്തത്

en: Enabled
ml: സജ്ജമാക്കി

en: On
ml: ഓൺ

en: Yes
ml: അതെ

en: No
ml: അല്ല

en: Releases
ml: റിലീസുകൾ

en: Name
ml: പേര്

en: Import
ml: ഇറക്കുമതി

en: Export
ml: കയറ്റുമതി

en: Label
ml: അടയാളം

en: View
ml: കാഴ്ച്ച

en: URL
ml: യു.ആർ.എൽ

en: Unknown
ml: അജ്ഞാതം

en: n/a
ml: ശൂന്യം

en: Database type
ml: വിവരശേഖരത്തിന്റെ തരം

en: Published
ml: പ്രസിദ്ധീകരിച്ചവ

en: OK
ml: ശരി

en: Authored on
ml: എഴുതിയ സമയം

en: Info
ml: വിവരം

en: warning
ml: മുന്നറിയിപ്പ്

en: PHP memory limit
ml: പി.എച്ഛ്.പി മെമ്മറി ലിമിറ്റ്

en: Database updates
ml: ഡാറ്റാബേസ് അപ്‌ഡേറ്റുകൾ
