Sharerich (8.x-1.0-beta3) - en to vi translation catalogue (15 entries)

en: Markup
vi: Mã định dạng

en: Delete
vi: Xóa

en: List
vi: Danh sách

en: Enabled
vi: Bật

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Weight
vi: Độ nặng

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Name
vi: Tên

en: Default
vi: Mặc định

en: Advanced settings
vi: Các thiết lập nâng cao

en: ID
vi: Mã

en: Global settings
vi: Thiết đặt toàn cục

en: Allowed HTML tags
vi: Các thẻ HTML được cho phép

en: Machine name
vi: Tên nội bộ

en: Sharing
vi: Dùng chung
