Sharerich (8.x-1.0-beta5) - en to te translation catalogue (12 entries)

en: Markup
te: మార్కప్

en: Delete
te: తొలగించు

en: List
te: జాబితా

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Social networks
te: సామాజిక జాలాలు

en: Weight
te: భారం

en: Settings
te: అమరికలు

en: Name
te: పేరు

en: Default
te: అప్రమేయం

en: Advanced settings
te: ఉన్నత ఎంపికలు

en: Global settings
te: సార్వత్రిక అమరికలు

en: Allowed HTML tags
te: ఈ HTML ట్యాగులు అనుమతిస్తాం
