Shield (8.x-1.8) - en to vi translation catalogue (9 entries)

en: Username
vi: Tên người dùng

en: Administration
vi: Quản lý

en: Password
vi: Mật khẩu

en: Paths
vi: Đường dẫn

en: User
vi: Người dùng

en: General
vi: Tổng quát

en: Exceptions
vi: Ngoại lệ

en: About
vi: Giới thiệu

en: Credentials
vi: Thông tin xác thực
